Read Time:10 Second
วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 นักเรียนและคุณครู เก็บผลผลิตเพื่อนำไปประกอบอาหารและจำหน่ายสินค้าให้กับคณะครูและผู้ปกครอง เป็นการนำหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงมาใช้ในการจัดการเรียนการสอน
วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 นักเรียนและคุณครู เก็บผลผลิตเพื่อนำไปประกอบอาหารและจำหน่ายสินค้าให้กับคณะครูและผู้ปกครอง เป็นการนำหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงมาใช้ในการจัดการเรียนการสอน
Copyright © 2023. ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดอุดรธานี
สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน กระทรวงศึกษาธิการ